Chống sét cấp 1+2+3 B25VT/175-S/PN50 AC 1 pha cắt sét trực tiếp 25kA
Mô tả
Chống sét cấp 1+2+3 AC 1 pha
Chống sét cấp 1 (Type 1)
Chống sét cấp 2 (Type 2)
Chống sét cấp 3 (Type 3)
Chống sét cấp 1+2+3
B25VT/175-S/PN50
Cấu hình đấu nối 02 pha, 01 dây + nối đất
Tính tương thích với mạng điện TN-C, TN-C-S, TN-S, TT.
Chế độ bảo vệ L-N và N-PE
Điện áp định mức 175Vac
Tần số làm việc 50Hz
Điện áp hoạt động liên tục cực đại
(Max Continuous Operating Voltage)
150Vac
Điện áp cách ly (Stand-off  Voltage) ≥ 0.8kV (L-N)
≥ 1.5kV (N-PE)
Khả năng tản xung sét tổng (Aggregate Surge Rating) ≥ 200kA 8/20µs (L-N)
Khả năng tản xung sét cực đại
(Max Discharge Current)
50kA 8/20µs (L-N)
100kA 10/350µs (N-PE)
Khả năng tản xung sét định mức
(Nominal Discharge Current)
25kA 8/20µs
Khả năng chịu đựng xung sét
(Impulse Current)
≥ 25kA 10/350µs (L-N)
≥ 50kA 10/350µs (L-PE)
Công nghệ chống sét L-N:  MOV/Sillicon.
N-PE: TSG (Triggered Spark Gap).
Hiển thị trạng thái (khả năng và chất lượng) của thiết bị RED- Failure
Mức bảo vệ điện áp
(Voltage Protection Level)
≥ 0.8kV (L-N)
≥ 1.5kV (N-PE)
Dòng bảo vệ (Back-up Overcurrent Protection) ≥ 100A