Chống sét cấp 1+2+3 B25VT/175-S/PN50 AC 1 pha cắt sét trực tiếp 25kA
Mô tả
Chống sét cấp 1 (Type 1)
Chống sét cấp 2 (Type 2)
Chống sét cấp 3 (Type 3)
Chống sét cấp 1+2+3 |
B25VT/175-S/PN50 |
| Cấu hình đấu nối | 02 pha, 01 dây + nối đất |
| Tính tương thích với mạng điện | TN-C, TN-C-S, TN-S, TT. |
| Chế độ bảo vệ | L-N và N-PE |
| Điện áp định mức | 175Vac |
| Tần số làm việc | 50Hz |
| Điện áp hoạt động liên tục cực đại
(Max Continuous Operating Voltage) |
150Vac |
| Điện áp cách ly (Stand-off Voltage) | ≥ 0.8kV (L-N) |
| ≥ 1.5kV (N-PE) | |
| Khả năng tản xung sét tổng (Aggregate Surge Rating) | ≥ 200kA 8/20µs (L-N) |
| Khả năng tản xung sét cực đại
(Max Discharge Current) |
50kA 8/20µs (L-N) |
| 100kA 10/350µs (N-PE) | |
| Khả năng tản xung sét định mức
(Nominal Discharge Current) |
≥ 25kA 8/20µs |
| Khả năng chịu đựng xung sét
(Impulse Current) |
≥ 25kA 10/350µs (L-N) |
| ≥ 50kA 10/350µs (L-PE) | |
| Công nghệ chống sét | L-N: MOV/Sillicon. |
| N-PE: TSG (Triggered Spark Gap). | |
| Hiển thị trạng thái (khả năng và chất lượng) của thiết bị | RED- Failure |
| Mức bảo vệ điện áp
(Voltage Protection Level) |
≥ 0.8kV (L-N) |
| ≥ 1.5kV (N-PE) | |
| Dòng bảo vệ (Back-up Overcurrent Protection) | ≥ 100A |