Tủ cắt lọc sét LPI 3 pha 63A: LPI SF363-480-100+50-AIMCB
Hãng sản xuất LPI
Bảo hành 12 tháng
Tình trạng Order
Xuất xứ Australia
Khuyến mãi
Tính năng Chống sét đường điện nguồn
Model SF363-480-150+50-AIMCB
Mô tả
– Có dải điện áp hoạt động 220÷277Vac;
– Sử dụng công nghệ SSTB150 để bảo vệ điện áp xoay chiều 1 pha hoặc 3 pha;
– Chức năng kết nối Bluetooth qua Smartphone giám sát thông số thiết bị và số lần sét tác động
– Tủ cắt lọc sét 3 pha dòng tải 63A SF363-480-100+50-AIMCB (kích thước: 400x400x150mm, nặng 10kg)
Tủ cắt lọc sét 3 pha 63A. Mã Model cũ: SF363A-NE-SS480 chuyển sang Model mới: SF363-480-100+50-AIMCB
Các thông số trên mã của sản phẩm thể hiện như sau:
+ SF: Là từ viết tắt của Surge Filter (Cắt lọc)
+ 3: Thể hiện 3 pha
+ 63: Dòng tải 63A
+ 480: Chịu quá áp liên tục đến 480V
+ 100: Dòng sét sơ cấp 100kA/pha
+ 50: Dòng sét thứ cấp 50kA/pha
+ AIMCB: Bộ kết nối cảnh báo ra bên ngoài
Thông số kỹ thuật tủ cắt lọc sét 1 pha, 3 pha với mức dòng tải từ 32A÷125A:
Tủ cắt lọc sét dòng tải từ 32A÷125A
1 pha
3 pha
Điện áp làm việc : Un
220÷240
220÷277
Điện áp làm việc liên tục cực đại : Uc
385
Thời gian đáp ứng : ns
≤ 1
Mạng điện tương thích
TT, TN-S, TN-C, TN-C-S (MEN)
Bảo vệ sơ cấp giữa P-N : kA
Bảo vệ thứ cấp P-N : kA
Bảo vệ giữa N-E : kA
100
Bộ lọc
Không bão hòa, thấp vượt qua, quyền lực và tiếng ồn lọc
Hiệu suất : %
99
Bảo vệ ngắn mạch
Bằng MCCB với 32A, 40A, 63A